มีรถตู้เชียงใหม่ 14 ที่นั่งไหมค่ะ/ครับ

4 years 5 months ago #19 by khunchangvans
ทางเราไม่มีรถตู้เช่าเชียงใหม่จำนวน 14 ที่นั่งครบซึ่งส่วนใหญ่ เป็นรถตู้ vip 10 ที่นั่งทั้งหมดเลยครับ สำหรับรถตู้ 14 ที่นั่งนั้น จะนั่งกันลำบากกว่า 10 ที่นั่งครับและที่สำคัญ สัมภาระก็ไม่สามารถเก็บได้เพียงพอต่อความต้องการของลูกค้าครับ ทางเราเลยเปลี่ยนเป็น vip 10 ที่นั่งต้องขออภัยมา ณโอกาสนี้ครับ

Please Log in to join the conversation.

Time to create page: 0.203 seconds